MICROWAVE, FRIZER & WANWAN KWANA LAFIYA:An yi shi da 100% na abubuwan da ba za a iya lalata su ba.Kwantenan abinci na iya jure wa yanayin zafi a cikin aminci daga -20C zuwa +120C, wanda ya dace da ku don daskare da dumama abinci a gida, aiki, ko makaranta.Cin lafiya bai taɓa samun sauƙi ba.
AJEN LOKACI, KUDI & SARKI:Waɗannan kwantenan injin daskarewa na filastik suna iya tarawa waɗanda ke da amfani don adana lokaci lokacin da kuke neman sarari a cikin firiji ko majalisar.Kuma ana iya sake amfani da su don wani tafi da araha.
Premium Bayan-sayar Sabis:Koyaushe mun himmatu wajen samarwa abokan cinikinmu ingantaccen takin clamshell na fitar da kwantena abinci.Idan kuna da wata tambaya ko damuwa, da fatan za a sanar da mu, kuma za mu taimaka muku da farin ciki.
1. Menene farantin takarda?
Farantin takarda farantin ce da za a iya zubar da ita daga allo, wanda nau'in kayan takarda ne mai kauri.Sau da yawa ana lulluɓe shi da ɗan ƙaramin filastik ko kakin zuma don hana ruwa daga jiƙa.
2. Menene fa'idodin yin amfani da faranti na takarda?
Faranti na takarda suna ba da fa'idodi da yawa:
- Sauƙi: Su masu nauyi ne kuma masu sauƙin amfani, suna mai da su mashahurin zaɓi na fikinik, liyafa, da abubuwan da suka faru a waje.
- Zaɓuɓɓuka: Ana amfani da faranti na takarda don amfani guda ɗaya, rage buƙatar tsaftacewa da lokaci da ƙoƙari.
- Zaɓuɓɓukan abokantaka na yanayi: Yawancin faranti na takarda ana yin su ne daga kayan da aka sake yin fa'ida kuma suna da lalacewa, yana mai da su mafi kyawun yanayi idan aka kwatanta da faranti na filastik.
3. Menene Akwatin Abinci Da Za'a Iya Zubawa?
Akwatin Abincin da za a iya zubarwa, nau'in akwati ne mai amfani guda ɗaya da ake amfani da shi don tattarawa da adana abinci.Ana yin ta sau da yawa daga kayan kamar filastik, takarda, ko kumfa kuma ana amfani da ita a gidajen abinci, wuraren sha, ko don isar da abinci.